มีงานอะไรบ้างครับที่อยู่หน้าคอมใช้อินเตอร์เน็ตแล้วได้เงินจริงๆ

คืองานหลักผมขายของครับ แล้วทีนี้เวลาไม่มีลูกค้าก็จะมีเวลาอยู่หน้าคอมเยอะมาก เคยลองขายของในเฟสมาหลายอย่างเเล้วไม่ค่อยประสบผลสำเร็จเท่าไหร่ พี่ๆพอจะมีอะไรแนะนำได้บ้างครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ถ้าเครียดหน่อยก็ เล่นสกุลเงินซื้อขายตามตลาดโลกอะครับ
หรือทำเว็บขายของ online ก็ได้ครับใช้ Template อย่าง wordpress.org ครับ ถ่ายรูปขนมปังร้านคุณแล้วมีบริการส่งถึงบ้านครับ
ไม่ก็หาธุรกิจลูกโซ่ทำครับ ทำไปทำมาไม่เหลือเพื่อนเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่