ไซต์รองเท้า nike กับ adidas

คือวันนี้ผมไปลองรองเท้ามา จากที่วัดๆจากบ้าานนวัดโดยไม้บรรทัด ได้ 28cm  เป็น us กะ10 กำลังจะสั่งรองเท้าจากเพจๆนึง เอะใจ กลัวใส่ไม่ได้ เลยไปลอง  ผลสรุป ใส่ไม่ได้ครับ คือยัดได้ครึ่งเท้าเอง ทีแรกว่าจะสั่ง 10.5 ผมว่า10.5กะยังไม่พอ คงต้องเป็นไซต์11 แต่ผมไม่ได้ลองไซต์11นะเพราะไม่มีอีกอย่างผมกะเกรงใจ ผมไปลองnike air max tavas
? แต่จะสั่ง nike air max 1 untra moire ไม่ทราบไซต์ รองเท้าสองคู่นี้เหมือนกันรึป่าวครับ
?แล้ววผมจะสั่ง adidas nmd r1 นี่ผมต้องใส่ไซต์อะไรครับ มีที่ไหนให้ลองบ้าง
ทีแรกคิดว่ารองเท้าเบอร์10 น่าจะใหญ่ ใส่ละเป็นเรือ แต่พอไปลองจริงๆกลับใส่ไม่ได้ เล็กอีกต่างหาก รองเท้าต้องลองถึงจะรู้ว่าคู่ไหนเหมาะสมกับเรา
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่