แนะนำเซิฟ RO ที่มีคนเล่นเยอะๆ ทีฮะ (ที่ไม่ใช่ RO.EXE)

กระทู้สนทนา
จะแท้หรือเถื่อนก็ได้ ตอนนี้ผมไม่ไหวจะเคลียร์ละ เห็นคนพูดเรื่องบอทมานาน วันนี้เพิ่งเจอมากับตัว เดินกันว่อนเป็นสิบๆ
(ปกติไม่ค่อยได้ไปแมพที่มีบอทเยอะ ไม่ก็แมพนั้นคนเยอะอยู่แล้วเลยไม่ได้สังเกตุ แต่วันนี้เจอแต่บอท ไม่มีคนเลย)
เจอเรื่องเซิฟเน่าเซิฟแลค เงินเฟ้อห่วยแตกอะไรทั้งหลายแหล่ ยังไม่รู้สึกท้อเท่าเจอบอทเดินเกลื่อนแบบนี้เลย
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ใครเล่นเซิฟอื่นอยู่ มาชวนผมไปทีฮะ เม่าแพนด้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่