เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

หุ้น ขึ้น T1

กระทู้คำถาม
ขออนุเคราะห์ท่านผู้รู้ด้วยครับ
หุ้นที่ขึ้นเครื่องหมาย T1  พอเข้าใจว่ามีการซื้อขายด้วย cash balance  ร้อนแรงอะไรประมาณนี้ใช่มั้ยครับ
อยากทราบ มีอันตรายมั้ยครับ   หมายความว่าถ้าเราซื้อหุ้นที่มีเครื่องหมาย T1 มันเสี่ยงกว่าหุ้นทั่วไปรึเปล่าครับ
ขอบคุณทุกคำตอบครับ    มือใหม่ครับ   ขอให้รวยทุกคนครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่