ช่วยด้วยค่ะ Facebook ช้ามากตั้งแต่ทำวิธีเพิ่มความเร็วเน็ตตามในเน็ต ลองทั้ง Chrome ทั้ง Mediafox

ข้อความในเน็ตที่เราทำตามอยู่ในสปอยนะคะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ทำมันทั้งหมด 3 ข้อเลย หลังจากนั้นเท่านั้นแหละเฟสบุ้คช้าขึ้นมากกกกกกกกก ทวิตเตอร์ ยูทูป กูเกิ้ลต่างๆไม่มีปัญหา มีแต่เฟสบุ้คนี่แหละค่ะ ไม่เข้าใจว่าทำไม ไม่ว่าจะรีเฟรชหน้าเฟสใหม่ กดเข้าเฟสเพื่อนก็ช้ามากกกกกกกกกกก ช้ามากๆๆๆๆๆๆๆๆ
ต้องทำยังไงดีคะ ไม่มีความรู้ทางด้านนี้เลย ช่วยหน่อยนะคะ เซ็งตัวเอง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่