ถามเกี่ยวกับละครที่ออกอากาศทางช่อง 7 ufo ครอบครัวอลเวง ที่น้อง โฟกัส จิระกุล กับน้อง เกตต์ อัญญาฤทธิ์ พิทักติกุลแสดงครับ

คืออยากได้เป็นแบบ vcd หรือ dvd ก็ได้เอาไว้ดูอีกสักรอบครับ ชอบมากเรื่องนี้ ไม่ทราบว่าจะติดต่อไปที่ไหน ทางใดได้บ้างครับ หรือพอมีลิงค์เก่าๆให้ดูได้บ้างไม๊ครับ ละครมันก็ 10 กว่าปีมาแล้วครับ ช่วยด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview