sony xperia z5 premiem หูฟังไม่ดัง

กระทู้คำถาม
ผมใช่แซด5พีเมี่ยมซื้อมาได้แค่2เดือนหูฟังไม่ดังก็ทนใช้ไปเพราะไม่มีเวลาตอนนนี้อายุรวมไ้ด้5เดือนอาการคือ. เวลาเสียบหูฟังเข้าไปแล้วหูฟังไม่ดังแต่เสียงดันไปออกลำโพงนอกแทน สัญลักษ์หูฟังก็ไม่ขึ้นโทรไปศูนย์เขาบอกให้อัพเดทสมาทคอนเนคและก็ตรวจสอบหูฟังว่าพังไหมหูฟังปกติสมาทก็เวอชั่นล่าสุด โทรไปอีกรอบ โอพีบอกให้ตามเมล์ที่ส่งให้เขาจะขอเมลเราแล้วส่งโปรแกรมโซนี้มาแล้วอ่านแล้วทำตามยังงัยก็ไม่หายทุกวันนี้ก็ยังไม่หาย ยังไม่มีเวลาไปศูนย์ แล้วถามค่าบริการว่าถ้าซ่อมหูราคาเท่าไหร่มันก็ตอบกำกวม. คงต้องรอเช็คว่าอะไรพังบ้าง มันจะยากตรงไหนก็แค่ประมาณว่าถ้าเปนอาการแบบนี้อย่างเดียวก็จะอยู่ที่..... อะไรก็ว่าไปจะได้เกบเงินถูก. ปกติใช้ออฟโป้ฟาย7ที่ตัดสินใจซื้อโซนี้เพราะเขาบอกว่าเสียงดีที่ผมซื้อออหโป้ก็เพราะเสียงดีนี้แหละ แต่พอมาซื้อโซนี้เพื่อที่จะฟังเพลงดันมาเจอแบบนี้บอกเลยเสียความรู้สึกสุดๆแล้วผมเป็นคนติดเพลงด้วย  ไม่รู้ว่าจะมีคนเป็นอาการเดียวกับผมไหม แล้วถ้าเป็นมีวิธีการแก้ยังงัย แล้วถ้าคนอื่นไม่เป็นทำไมเครื่องผมถึงเป็นอยู่เครื่องเดียว. แสดงว่ามาตรฐานของแต่ละเครื่องไม่เท้ากันหรอ. ตอนผมซื้อราคา27,990บาท ซื้อมาเพื่อฟังเพลงแต่เจองี้เซงบอกเลยใครเป็นแบบนี้ช่วยทีอยากฟังเพลง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่