รบกวนขอ driver printer รุ่น BROTHER DCP-195 หน่อยครับ

คือผมเคยมีแผ่นครับติดมากับเครื่อง เป็นแผ่น CDมั้งครับ แบบที่ใส่แผ่นแล้วจะมาให้กด setup หรือ installเป็นเมนูขึ้นมาแบบ autorun เลย แต่ทีนี้แผ่นหายไป รบกวนขอ linkโหลดหน่อยนะครับ อยากได้เป็นแบบเดิม autorunอ่ะ เพราะให้ผู้สูงอายุใช้ ให้เป็นไฟล์กลัวเขาไม่เป็นต้องแบบสำเร็จรูปอ่ะครับแบบที่ autorun กดคลิก setupมันก็จะขึ้น next ๆๆๆ เหมือนลงเกม ลงโปรแกรมอ่ะครับ ไฟล์เป็น iso เป็น imageก็ได้ครับ เดี่ยวผมเอาไปไรท์ลงแผ่นเอง ขอบคุณมากๆครับรบกวนหน่อยนะครับ

ขอโทษด้วยครับ ลืมบอก windows XP แต่ไม่แน่ใจว่า 32 หรือ 64bit ขอรบกวน 2 อันเลยครับ ขอบคุณมากๆครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่