งักกี้มีผลงานใหม่ช่วงปลายปีให้หายคิดถึงครับ

สำหรับแฟนคลับที่คิดถึงนางเอกลุกน่ารักและบ๊องแบ๊วในแบบเหม่งโอกินาว่าอย่างYui Aragakiหรืองักกี้ที่พวกเราชื่นชอบหรือที่ จขกท เรียก พี่งักกี้มาตลอด1ปีหลังจบ ""Okitegami Kyoko no Biboroku"  หรือนักสืบขี้ลืมเคียวโกะ   ล่าสุดผมมีข่าวซีรีย์ล่าสุดของน้องงักกี้ที่ทุกท่านเอ็นดูมาให้ชมคร่าวๆจากรูปถ่ายแฟชั่นเซ็ตล่าสุดมาครับ  โดยเรื่องย่อของซีรีย์เรื่องใหม่ของพี่งักกี้นี้สามารถอ่านได้จากเนื้อข่าวข้างล่างครับ กระทิงเริงร่า

Aragaki Yui รับบทเป็นเจ้าสาวในละครเรื่องใหม่ทางช่อง TBS “Nigeru wa Haji da ga Yaku ni Tatsu”
ออกอากาศ ทุกวันอังคาร เริ่มตุลาคม 2016

เรื่องย่อ
Moriyama Mikuri ( Aragaki Yui) สาววัย 25 ปี ที่ไม่มีแฟนไม่มีงานทำ ทั้งที่จบปริญญาโท ทุกๆวันเธอจะรู้สึกว่าตัวเองไม่เป็นที่ต้องการ พ่อของเธอก็ไม่แยแสเธออีกต่อไปแถมยังส่งเธอไปทำงานเป็นแม่บ้านทำความสะอาด นายจ้างของเธอคือ Tsuzaki Hiramasa หนุ่มโสดวัย 36 ปีทำงานในบริษัท และนี่ก็เป็นจุดเริ่มต้นของ "สัญญาแต่งงาน"
ที่นายจ้างหนุ่มว่าจ้างให้เธอเป็นเจ้าสาวของเขา

แหล่งข่าว---->https://www.jpopthailand.com/th/archives/38620
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่