))) เพราะอาหารคือหลักฐานของความรักที่ผมมีให้ลูกชาย (((

ใครจะไปคิดว่า ชีวิตครอบครัว มันจบลงไปแบบ ง่ายๆ
ในเมื่อเลือกแล้วว่าจะอยู่กับลูกชายสองคน นอกจากหุงข้าวจากหม้อไฟฟ้า
ผมทำอะไรไม่เป็นเลย ในงานครัว แยกกระเพรา กะ โหระพา ยังไม่ได้
สงสารลูก ทนซื้อกับข้าวถุงกับข้าว 7-11 กินนานๆรสชาติดีกว่าเลียกระดานนิดนึง
เลยมาลองทำกับข้าวให้ลูกครับ นี่คือผลงานการเข้าครัวของผมครับ
(ผมไม่ได้ตั้งกระทู้ มาหลายปีแล้วตั้งแต่ พันทิบเปลี่ยนระบบ งงๆเล็กน้อยถึงปานกลางครับ)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่