มาแชร์ประสบการณ์กับ business plus

เริ่มจากขั้นตอนการหาซื้อโปรแกรม ผมก็ไปตามเวบไซต์โปรแกรมบัญชีต่างๆ express เอย easy acc เอย แต่ละเวบก็มีเวอร์ชั่นราคาแสดงบอกไว้ชัดเจนบางที่ก็มีเวอร์ชั่นทดลองให้ดาวน์โหลดใช้ แต่ที่ business plus ไม่มีอะไรกันเนี่ยทำไมทุกอย่างมันดูคลุมเครือมาก อืมมก็ลองโทรไปคุยก่อน สวัสดีครับขอสอบถามครับโปรแกรมบัญชีที่นั่นมีรุ่นไหนบ้างครับราคาเท่าไหร่ครับ คำตอบที่ได้กลับมา ของเรามีราคาตั้งแต่หลักแสนถึงหลักล้านครับ(ไอเราก็คิดในใจนะกิจการกูเพิ่งเริ่มต้นเล็กๆเนี่ยนะจะให้กุซื้อโปรแกรมหลักแสนหลักล้านมาลงคำตอบที่ได้กลับมาจากคนขายเหมือนโคตรกวนส้นตรีนมาก) โปรแกรมของเรามีความสามารถพิเศษเยอะ สามารถต่อแขนต่อขาได้ตลอด ไม่มีเวอร์ชั่นกับราคาที่แน่นอนตายตัวเหมือนโปรแกรมบัญชีเจ้าอื่นๆ โอ้วแม่เจ้ามันจะสุดยอดวิเศษอะไรขนาดนั้นแต่ก็แฝงไปด้วยความคลุมเครือเหอๆ แต่เราก็ยังไม่หมดความพยายามพยายามเสาะหาว่ามีที่ไหนบ้างที่ขายโปรแกรม business plus ตัวนี้ เผื่อว่าคนที่เขาอยากขายตั้งใจขายจะได้ให้ข้อมูลรายละเอียดกับเราได้ดีกว่านี้ ... (โปรดติดตามตอนต่อไป)
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่