ช่วยแนะนำ hostel ในสิงคโปร์ แถวๆไชน่าทาวน์ให้หน่อยครับ

พอดีช่วงเดือนกันยาจะไปเที่ยวกับน้อง2คน แบบไปกันเอง  งบเลยค่อนข้างจำกับ อยากได้ที่พักแถวไชน่าทาวย์ น่าจะราคาถูก แล้วก็เดินทางไปแถวมาริน่าเบย์แซนด์ได้ง่าย เพราะจะไปงานultra music festival หนะครับ  ไม่ทราบว่าโฮสเทลที่โอเค ราคาไม่แพงมากแถวนั้นมีอะไรบ้าง เรทราคาประมาณเท่าไหร่  ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ  นอนประมาณ3คืนครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่