กยศ. ออกไม่ตรงวัน มีใครเป็นบ้างค่ะ

คือดิฉันก็เป็นอีกคนหนึ่งที่กู้เงินยื้มเรียน ของกยศ. ซึ่งในแต่ล่ะเทอมก็ไม่เคยออกตรงกัน
แต่พอดีเทอมนี้ต้องออกค่าครองชีพตั้งแต่วันที่ 17 ก.ค. 59 ที่ผ่านมา แต่จนถึงตอนนี้ก็ยังไม่มีวี่แววว่าจะออกเลยค่ะ
ไปตรวจดูในเว็ปของกยศ.ก็ไม่มีการสร้างไฟล์เอกสารให้ อยากรู้ค่ะว่าใครเป็นบ้าง หรือมีเราเป็นแค่คนเดียวอมยิ้ม08
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่