Canon eos 700dกับ canon eos m10 ตัวไหนดีกว่าคะ??????

สวัสดีค่าาา!!!! คือตอนนี้เรียนอยู่ม.ต้นค่ะ เป็นคนชอบถ่ายรูปไม่ค่อยได้ถ่ายตัวเองนะคะถ่ายไม่ขึ้น5555เลยอยากได้กล้องสักตัวซื้อทีเดียวแล้วใช้นานๆอะค่ะ ถ่ายพวกงานรร. ถ่ายเวลาไปเที่ยว กล้องคู่ใจประมานนี้ ถ่ายวิดีโอบ้างค่ะ กล้องโทรศัพท์ไม่ขนามือเท่าไหร่5555 เลยอยากปรึกษาค่ะว่ากล้องตัวไหนซื้อเหมาะซื้อแล้วคุ้ม??? งบ20,000ค่ะ(กินแกลบเล็กน้อย) เสนอกล้องอื่นได้นะคะ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่