โดรน drone งบ 5 พัน มีโกโปรอยู่แล้ว รุ่นไหนดีครับ

กระทู้คำถาม
อันดับแรกอยากสอบถามว่าคำถามแนวๆนี้ควรลงห้องไหนครับ ผมเลือกไม่ถูกลงมั่วเลยครับ

อยากได้โดรนราคาหลักพัน ไม่เกิน 6 พัน ไว้ถ่ายเล่นขำๆ ที่สามารถใส่กล้อง gopro ได้ (มีอยู่แล้ว) ไม่อยากได้กล้องที่มาพร้อมตัวลำครับเพราะไม่ชัดและจะได้ประหยัดงบไปอีกนิด แค่บินได้ไกล 100 เมตรก็หรูละครับไว้ถ่ายแค่ใกล้ๆ  ขอแค่บินนิ่งๆกล้องไม่สั่นไปสั่นมา ความนิ่งน้องๆ dji นิดๆก็ยังดีครับ ก้มเงยได้ กลับบ้านได้ แค่นี้พอละครับ มีรุ่นไหนแนะนำบ้างครับ  เคยเล่นแต่ลำเล็กๆสนุกดี มีโกโปรอยู่เลยอยากไปลำใหญ่ๆบ้างครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่