Bank certificate ของธนาคารกสิกรกับวีซ่าอิตาลี

กระทู้คำถาม
ตอนไปขอที่ธนาคารจะต้องมีการกรอกเอกสารอะไรหรือเปล่าคะ

เพราะเห็นว่าจะต้องมีใส่ชื่อผู้สมัครด้วย แล้วที่หัวกระดาษมีจ่าหน้าถึงสถานทูตอิตาลีด้วยหรือเปล่าคะ ซึ่งตรงนี้นี่ในแบบฟอร์มมีถามหรือเปล่าคะว่าหัวกระดาษถึงใคร หรือเราต้องบอกเจ้าหน้าที่ธนาคารไปเองคะ จะได้เตรียมที่อยู่ของสถานทูตไป

พอดีเดินเข้าไปถามที่แบงค์มาแล้วพนักงานทำหน้า งงๆเหมือนไม่รู้จักน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่