กับตันกับไวท์โวนี่เล่นละครดีมากถึงกับได้เป็นพระเอกเลยหรอคะ

คือข้องใจอะค่ะ ตั้งแต่เรื่อง love sick แล้ว ทั้งสองคนดูยังไม่เข้ากับเนื้อหา วิธีเล่น การพูด การขยับตัวดูแข็งๆ พูดตะกุกตะกัก ฟิวมันไม่เข้าเลยอะค่ะ ก็ดูหนังเกย์มาหลายเรื่องนะคะ มันไม่เกี่ยวกับเป็นหรือไม่เป็น แต่ดูยังไงก็ไม่สมควรเล่นละครเลยค่ะ  ขอยกตัวอย่างนะคะ พี่เต๋อ จากเรื่อง ไดอารี่ ยังเล่นสมบทบาทกว่ามาก เขาไม่ได้เป็นแต่ทำไมสามารถเล่นได้ขนาดนั้น อยากให้ไปฝึกแอคติ้งให้ดีกว่านี้อะค่ะ คือไม่ใช่นักเขียนไม่ดี ผู้กำกับไม่ดี นักแสดงทุกคนไม่ดีนะคะ แต่กับตันกับไวท์โวนี่...ก้เล่นดีนะ แต่ไม่เล่นจะดีกว่าอะ คือแคสนักแสดงยังไงหรอคะ คือคู่รองยังเล่นดีกว่า ทุกครั้งที่ดูเลิฟซิกนี่ข้ามคู่เอกทุกครั้งเลย ไวท์โวกับกับตันยังจะเล่นเรื่องใหม่ได้อีกหรอ พวกเขาแสดงดีขนาดนั้นเลยหรอคะ อยากถามทุกๆคน เพราะดูๆแล้ว...
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่