ฝันว่าแฟนเสียชีวิต ช่วยมาทำนายหน่อยค่ะ เครียดมากๆ

เราฝันว่าแฟนเสียชีวิตค่ะ วันศุกร์ที่8ก.ค.59 ช่วง6-7โมงเช้ามันแปลกตรงที่อยู่ดีๆก็ฝัน เครียด แงๆ เคยได้ยินมาว่าถ้าฝันตอนเช้าจะกลายเป็นจริง
คือเราฝันว่า ได้รดน้ำศพแฟน เราร้องไห้จะเป็นจะตาย กอดเขาหอมแก้มเขา จับหน้าเขาหันมามอง ในฝันเขาพูดกับเราว่า ไม่มีเค้าแล้วตัวเองต้องอยู่ให้ได้นะ แต่ในฝันเราไม่เอะใจอะไร หลังจากนั้นเราก็สะดุ้งตื่นค่ะ ตื่นมาเหมือนเราร้องไห้จริงๆ ขณะฝันด้วย ขอคำทำนายหน่อยนะคะ หรือใครที่เคยฝันทำนองเดียวกันมาแชร์ๆกันหน่อยนะคะ จิตตกมาก😭😭😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่