[CR] รีวิวเลเซอร์รักแร้แบบIPL

กระทู้รีวิว
สวัสดีคะ วันนี้เราจะมารีวิวประสบการณ์ที่เราไปเลเซอร์รักแร้แบบipl กับ A Life clinic สาขาu village ธรรมศาสตร์รังสิต
ขอบอกก่อนเลยนะคะ ว่าเราไม่ได้อะไรจากคลีนิกทั้งสิ้น แต่ที่เราเอามาแชร์เพราะเราประทับใจผลที่ได้ของมันคะ
เพราะฉะนั้น ถ้าผิดพลาดยังไง ขออภัยด้วยนะคะ
   ก่อนอื่นเลยนะคะ ก่อนที่เราจะเลเซอร์รักแร้เนี่ย เราหาข้อมูลในพันทิปเยอะพอสมควร ซึ่งส่วนใหญ่เพื่อนๆในพันทิปจะนิยมทำแบบyag
ซึ่งตอนแรกเราก็สนใจแบบyag แต่ด้วยความที่เราเรียนธรรมศาสตร์ เราเลยลองเข้าไปถามพี่เค้าว่าเลเซอร์รักแร้ราคาเท่าไหร่ เป็นแบบไหน
ผลที่ได้ก็คือว่า เป็นเครื่องแบบipl แต่พี่เค้าบอกว่าเครื่องของพี่เค้าเป็นเครื่องที่นำเข้ามาใหม่(ตอนนั้นเราไม่รู้หรอกว่าจริงรึป่าว ก็ฟังๆไป555)
แล้วก็สอบถามราคาซึ่งมันมี2แบบ แบบที่เป็นรายครั้งกับแบบบุฟเฟ่ราย1ปี โดยแบบที่เป็นบุฟเฟ่จะคุ้มกว่าตรงที่สามารถทำได้ทั้งเลเซอร์ขนและขาวใส
(จากที่พี่เค้าบอกมาว่าเครื่องyagสามารถกำจัดขนได้อย่างเดียว แต่เครื่องiplของพี่เค้าสามารถทำได้2อย่างคือ กำจัดขนและขาวใสด้วย)
เพราะถ้าทำรายครั้ง ราคาของการกำจัดขนกับขาวใสจะคนละราคากัน ซึ่งพี่เค้าก็ขอดูรักแร้เรา(เขิน5555) แต่โดยส่วนตัวเราเป็นคนขนไม่เยอะเท่าไหร่
เราจะเน้นถอนทำให้มีหนังไก่ขึ้นมาบ้าง พี่เค้าเลยแนะนำให้เราทำแบบบุฟเฟ่ ซึ่งสำหรับเรา เราว่ามันก็โอเคเพราะมันคุ้มมากจริงๆ55555
ราคาที่เราทำก็จะอยู่ประมาณ7000บาท(บวกลบบ้างแล้วแต่โปรนะ ถ้าสนใจลองไปถามดูก็ได้) โดยสามารถแบ่งจ่ายเป็น2งวดก็ได้
เราเลยเลือกจ่ายเป็น2งวดเพราะจ่ายทีเดียวเราเสียดายเงิน55555

เราจะยิงด้วยเครื่องแบบนี้นะ

อันนี้คือหลังจากที่เรายิงแล้วประมาณ3เดือน (เราไม่ได้ถ่ายก่อนที่เราจะยิงมาอะ เพราะไม่คิดว่าจะมารีวิวT^T)
สำหรับเรา เราว่ามันดูดีขึ้นเยอะมากเลยนะ ขนเราแทบไม่ขึ้นเลย ขึ้นแต่ขนที่อ่อนมากๆ แล้วก็ขาวขึ้นด้วย

ส่วนอันนี้คือบัตรสมาชิกของเรา ถ้าเพื่อนๆคนไหนสนใจก็แอดไลน์ไปสอบถามหรือโทรไปถามได้นะคะ

จบแล้ววว รีวิวของเรา ถ้าผิดพลาดยังไงก็ขอโทษด้วยน้า หรือถ้าเพื่อนๆมีคำถามก็โพสถามได้เลยนะ เดี๋ยวเรามาตอบ
ขอบคุณค่าาา
ชื่อสินค้า:   เลเซอร์รักแร้
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่