มีอะไรกับแฟนแบบนี้จะท้องไหม..ติดเรทนิดนึง

คือกำลังสงสัยว่าตัวเองจะต้ั้งครรภ์อ่ะค่ะ คือว่า
เรามีอะไรกับแฟนประมานกลางเดือนที่เเล้ว แต่ไม่ได้ป้องกัน เพียงแต่ปล่อยนอกเท่านั้น(ถ้าครั้งไหนไม่แน่ใจ จะกินยาคุมฉุกเฉิน)
ปกติก็จะทำแบบนี้ตลอดค่ะ ปล่อยนอก แล้วพอดีแฟนขอเบิลต่อ ทั้งที่ยังไม่ได้ล้างน้ำเชื้อที่คาไว้ออก จนช่วงนี้เราเริ่มมีอาการแปลกๆ
1.รู้สึกจะอาเจียน แต่ไม่ได้ป่วย
2.กลิ่นอาการบางอย่างเริ่มทำให้เราไม่ชอบ โดยเฉพาะใส้กรอก จะเหม็นเลย ได้กลิ่นเเล้วจะอ้วก
3.เวลาจะทานอะไรก็คลื่นไส้นิดๆ
4.ได้กลิ่นสาปแมว เราเลี้ยงเเมวมานานเเล้วค่ะ แต่อยู่ดีๆช่วงที่เริ่มมีกาการของ ข้อ 1-3 ก็ได้กลิ่นสาปแมว ตัวมันเหม็นมาก ทั้งๆที่พ่อแม่ และน้องชายไม่ได้กลิ่น
เรากังวลว่าจะท้องรึเปล่าคะ หรือเราแค่อ่อนเพลียจากการตากฝน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่