อยากย้ายครอบครัวไปออสเตรเลีย ต้องทำยังไง

เราอยากย้ายครอบครัวไปอยู่ออสเตรเลีย เรากับสามีจะไปเรียนต่อแล้วก็ทำงานค่ะ ลูกๆสองคนอยากให้ไปเรียนต่อที่โน่น ครอบครัวเรามีข้อจำกัดคือ เรา 4 คน ไม่เคยแยกกันอยู่ เราเป็นครอบครัวเดียว เลี้ยงลูกเอง ไม่สามารถที่จะฝากลูกให้ใครเลี้ยงได้เลย ตัวเราเคยไปเที่ยว- เรียนภาษาออสเตรเลียเมื่อประมาณ 15 ปีที่แล้วได้ ตอนนี้เราอยากย้ายไปหมดเลย ใครพอมีคำแนะนำได้ไหมคะ เราพยายามศึกษาหาข้อมูลการขอวีซ่าแล้วแต่ยังไงเข้าใจเท่าไหร่นัก ถ้ามีเพื่อนๆท่านไหนพอแนะนำเอเจ้นที่รับทำวีซ่าประมาณนี้ รบกวนด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่