สอบถามเกี่ยวกับกล้องฟิล์ม pentax รุ่น espio 110 หน่อยค่ะ

คือเราซื้อกล้องรุ่นนี้มาได้สักพักแล้ว แต่ว่าใช่ไม่ได้ค่ะ กดชัตเตอร์ทำอะไรไม่ได้เลย งงมาก พอกดชัตเตอร์มันจะขึ้นว่า U7 อะไรสักอย่างนี่แหละค่ะ ฟิล์มก็ไม่กรอ อยากทราบว่าปัญหามันอยู่ตรงไหนหรอคะ? เพราะตอนที่ร้านเขาส่งเทสกล้องมาให้ดูคือมันใช้ได้อ่ะค่ะ เป็นเพราะฟิล์มรึเปล่า??
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่