tokyo ghoul re คาเนกิในตอนปัจจุบันต้องงัดกูลกับเจ้าหน้าที่สืบสวนกี่คนที่จัดการได้ครับ

จากตอนที่หกสิบสองเห็นได้ชัดว่าคาเนกิก้าวข้ามอาริมะไปแล้ว เพราะอย่างนั้นจึงเกิดคำถามขึ้นมาว่าถ้าจะจัดการคาเนกิต้องใช้เจ้าหน้าที่สืบสวนหรือผีดิบรุมกี่ตัวถึงเอาพี่แกลงครับ แล้วต้องใช้ระดับไหน ถึงคาคุจาจะดูไม่น่ากลัวหรือใหญ่เว่อแบบนกฮูกแต่ประสิทธิภาพนี้สุดๆ ในเรื่องที่ออกมาตอนนี้แล้วล่ะมั่ง

อยากสุดท้ายที่ผมสงสัยและอยากถามสรุปหัวดำกับหัวขาวนี้จิตใจเป็นคนๆ เดียวกันใช่ไหมครับฮาๆ สับสนจากตอนสุดท้ายที่าหัวดำบอกหัวขาวว่าหัวขาวสู้แทนมานานแล้ว พักผ่อนได้แล้ว หรือว่าทั้งสองสีรวมเป้นคนเดียวกันในตอนที่ตบกับอาริมะใช่ไหมครับ หรือจิตใจหัวดำก็คือหัวขาวนั้นแหละ ตอนนี้งงมากๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่