รบกวนสอบถามสาวก Lancome Hypnose ทีค่ะ

กระทู้คำถาม
ได้ซื้อน้ำหอม (Used) Lancome Hypnose ฝาดำขวดน้ำสีม่วงมาใช้ ตามเพื่อนแนะนำ กลิ่นหอมชอบมาก
พอดีกำลังจะหมดเลยอยากได้มาใช้อีก แต่พอหาในเวปต่าง ๆ แล้ว เจอแต่ฝาดำขวดสีเหลือง เลยไม่ทราบว่า
แตกต่างกันอย่างไร (เราไม่มีความรู้เรื่องน้ำหอมเลยจริง ๆ)

ที่หาเจอ เจอแต่น้ำสีม่วงที่เป็นขวดฝาใส เคยลองกลิ่น  ๆ มันอ่อนมากไม่เหมือนกับฝาดำขวดน้ำสีม่วงเลยค่ะ
ถามพ่อค้าแม่ค้า เค้าบอกว่าอันนี้มันเป็นกลิ่นของผู้หญิง

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
สาวแว่น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่