แค่ไม่ทำการบ้าน..แค่นี้ผิดมากหรอ?? 18+

เรื่องมีอยู่ว่าผมกับแฟน เมื่อก่อนเราไม่ได้อยู่ด้วยกัน นานๆเจอกันที เพราะผมเรียนอยู่ ส่วนแฟนทำงาน ประมานปีละ 3 - 4 ครั้ง กลับมาเจอกันทีไรก็ทำการบ้าน หนักๆอยู่

แต่พอผมเรียนจบได้อยู่ด้วยกันแล้ว อารมแบบนั้นมันหายไปคับ คือ แบบผมทำงานโรงงานเนาะ งานก็หนักตื่นเช้า กลับดึก กลับมาก็นอนตลอด

แล้วมีเรื่องทะเลาะกันบ่อยแทบทุกวัน โดนที่ผมไม่รู้สาเหตุเพราะอะไร??
...แล้วเค้าจะชอบพูดเสมอว่า ไม่รักกุแล้วนิ กุเก่าแล้วนิ...

"ถามไป ถามมาเลยรู้ว่าเป็นอะไร "..." เค้าบอกว่าเรา "ไม่ทำการบ้าน มันไม่เหมือนเมื่อก่อน เหมือนไม่รักกุเลย มีใครอีกคนใช่ไหม?? #งง สิคับ พออธิบายก็ว่าแก้ตัว

#ซึ่งความจริงแล้วผมไม่ได้มีใครนะ รักมากเหมือนเมื่อก่อน กอด จุ๊บ บอกรักก่อนนอนทุกคืน แค่ไม่ทำการบ้านเฉยๆ ทำไม เค้าชอบคิดแบบนี้

#เรื่องการบ้านมันใหญ่สำหรับ ผญ ขนาดนั้นเลยหรอคับ?? สงสัย ขอถาม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่