alinamin ex plus ที่ขายในญี่ปุ่น กับที่ขายในบ้านเรา ต่างกันยังไงคะ?

อยากรู้ว่า alinamin ex plus ที่ขายในญี่ปุ่นกับบ้านเราต่างกันยังไงหรอคะ เพราะรู้สึกว่าที่ญี่ปุ่นขายขวดแบบ 60 เม็ดขวดละเกือบ 5,000 เยน ตกเป็นเงินไทยก็ 1600-1700 บาท พอมาเช็คราคาบ้านเราแค่ 300 โดยประมาณ เลยอยากรู้ว่าโดยสูตรส่วนผสมและคุณสมบัติมันต่างกันมากเลยรึเปล่าคะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่