มีเราเตอร์รุ่นไหนที่รองรับ ไฟเบอร์ออฟติก บ้างครับตอนนี้ใช้ ทรู เราเตอร์ Huawei กระจาย wifi ได้ไม่ไกลเลย

คือใช้สุข x 3 ของทรู เเบบไฟเบอร์ออฟติก เเต่มีความรู้สึกว่ากล่อง Huawei กระจาย wifi ได้ยังไม่ดีนัก
ต้องมาใกล้ๆถึงจะเล่นได้ไม่กระตุก จึงอยากสอบถามว่า มันมีเราเตอร์ที่รองรับสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่นไหนบ้าง
ครับในตลาดตอนนี้ ผมจะเอามาเปลี่ยนใช้เเทน Huawei HG8247H มันสามารถทำได้ไหมครับ อยากได้เราเตอร์ที่
มีคุณสมบัติ สัญญาณไกลคลุมพื้นที่กว้าง รองรับผู้ใช้งานพร้อมกันได้เยอะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่