Sherlock : Many Happy Returns อยากทราบว่ามันอยู่ในตอนไหนครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ผมดูจบ1-3ss(กำลังดูภาคพิเศษอยู่ครับตอนนี้ อิอิ)
อยากทราบว่า มันอยู่ในช่วงตอนอะไรครับ ผมพลาดอะไรไปเหรอครับ แล้วมีซับไทยบ้านไหนไหมครับ
ผมดูในลิขสิทธิ์DVD อ่ะครับ ไม่เห็นเจอฉากนี้เลย ถ้ามีจะกลับไปดูอีกรอบ

ป.ล.ติดเชอรรรรรร์มากครับ ไม่น่าหลงมาดูเลย ชอบเชอร์และวัตสันมากครับ เป็นคู่ซี้ที่ดีที่สุดเท่าที่เคยดูมาเลยครับ ตอนนี้เป็นแฟนคลับเฮียเบนและเฮียมาร์ตินไปแล้วครับ รอซีซั่น4ไปอีกTT
ป.ล.2 ชอบเชอร์ชอบแกล้งจอห์นตลอด โคตรฮา

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่