อยากทราบร้านซ่อมมอเตอร์ไซด์แถว สุขุมวิท 53 (ทองหล่อ) น้ำเข้าคาร์บู

ผมทำงานอยู่สุขุมวิท 53 ทองหล่อ อยากขอความช่วยเหลือ รถผมน้ำเข้าคาร์บูร์ ลองไขเอาน้ำออกจากด้านล่างคาร์บูแล้วก็ไม่หาย โดนฝนเมื่อวาน ใครพอจะแนะนำร้านซ่อมมอไซด์ คาดว่าน่าจะล้างคาร์บู เอาแบบเข็นไม่ไกล รบกวนแนะนำผมหน่อยครับ  หรือใครมีเบอร์ช่างร้านไหนทิ้งไว้ให้ผมหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่