Pilot Street กับ M45 ใส่ Spark 135i เลือกอะไรดีครับ เน้นการใช้งานไม่ลื่นไม่ปัด ไม่กลัวเปียก ไม่เน้นความเร็วครับ

ตอนนี้ขอเปลี่ยนเป้าหมายไป City Pro นะครับใครมีข้อมูลรบกวนบอกหน่อยครับ

City Pro มีร้านแนะนำไหมครับ เลือกขนาดยางหน้า/หลัง เท่าไหร่ เวลาใส่เสร็จมองไปจะเห็นลายขึ้นหรือลงครับ จะขี่ไปเปลี่ยน เสาร์อาทิตย์นี้เลยครับ

แล้วเวลาเปลี่ยนยางต้องสังเกตุหรือบอกช่างยังไง ให้เปลี่ยนยางได้ดีๆ ถ้าแนะนำร้านแถว รัชดา ห้วยขวาง ได้จะดีมากเลยครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่