ใครเคยอ่านคำสาปฟาโรห์บ้างครับ อ่านแล้วรำคาญเคยมีไหม

คือแบบ น้องสาวผมติดมาก มีเป็นเล่มใหญ่ สงกรานต์ครับไปเที่ยวหมด อยู่บ้านคนเดียว เลยหยิบอ่านคือสนุกดีนะครับ
แต่อ่านแล้วรำคาญพวกกษัตริย์ พวกผู้ชายในนั้นมากครับ แย่งกันอยู่ได้ บ้างรักเค้าข้างเดียวละก็จับตัวเค้า อินครับๆ
นางเอกก็ใสๆ ใจดีเกิน เลยหมั่นไส้ครับ ว่าคนอื่นกะมี ไม่ชอบบ้าง แย่งคนมีเจ้าของอยู่ได้

มีใครรู้สึกแบบผมบ้างหมครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่