ข้อสงสัยเกี่ยวกับ rikuo tsurara เรื่องNurarihyon no Mago ค่ะ

เพิ่งดูอนิเมะ และอ่านมังงะ Nurarihyon no Mago จบค่ะ เราเป็นประเภทไม่คิดวิเคราะห์ในด้านความรักดูเขาสู้กันอย่างเดียว
อ่านจบคือเปลี่ยนหน้า ไม่นั่งฟินอะไรแต่พออ่านตอนพิเศษตอนสุดท้าย ก็เลยเกิดมีข้อสงสัยเกี่ยวกับคู่นี้

1.ริคุโอะร่างปีศาจได้ชอบซึราระไหม
2.ริคุโอะร่างมนุษย์เริ่มชอบซึราระตอนไหน
3.ซึราระชอบริคุโอะตั้งแต่ตอนไหน เพราะอ่านช่วงแรกๆ เหมือนลูกน้องที่คอยปกป้องเจ้านาย
4.ซึราระเป็นอะไรสำหรับริคุโอะ ลูกน้อง คนรัก หรือคนที่ต้องปกป้อง??

ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ หัวใจ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่