อยากรู้ว่าใครเป็นคนร้อง Chorus ให้ Taylor Swift เหรอครับ

กระทู้สนทนา
เพลงเก่า ๆ หน่อยของ Taylor อย่าง Mine , You Belong With Me , Love Story หรือ Back To December จะมีเสียงคอรัสค่อนข้างชัดเป็นเสียงผู้ชายผมจำได้ว่าฝึกร้องคอรัสจากเสียงของผู้ชายคนนี้ แล้วหลัง ๆ ก็แทบจะไม่ได้ฟังเลย พอมามีข่าว Taylor กะ Tom เลยไปขุดเพลงเธอมาฟัง ละก็พึ่งนึกขึ้นได้ เลยอยากจะรู้จักกับเจ้าเสียงคอรัส คนนี้ครับ ไม่ทราบว่า แฟนคลับ พอจะมีใครรู้บ้างไหมครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น