แนะนำลิปบาล์มสำหรับผู้ชายให้ทีครับ แบบไม่มันวาวเหมือนกินไก่

ก่อนหน้านี้ใช้ Burt's Bees รุ่น Tinted สี Hibiscus แต่รู้สึกเฉยๆ
DIOR Addict Lip Glow Color Reviver Balm ผู้ชายใช้ได้ไหม?

ที่รู้คือมี Kielh's ที่เป็นลิปบาล์มเนื้อแมท แต่ตอนนี้ใช้ลิปบาล์มหลอดๆของ Kielh's อยู่คือไม่ประทับใจเลย

อยากได้ลิปบาล์มเอาไว้ใช้ระหว่างวันครับ เนื้อแมทหรือไม่มันวาว ถ้าเป็นแบบทินท์เปลี่ยนสีอ่อนๆไรงี้ดีเลยครับ
เพราะผิวไวต่อแดดมาก พอเจอแดดแล้วปากชอบคล้ำ

ไม่กำหนดเพดานราคาครับ เคาท์เตอร์แบรนด์ได้ขอให้ใช้ดี
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่