รบกวนขอคำแนะนำที่พักในซอยศาสนา พระราม6 หรือใกล้โรงพยาบาลรามาค่ะ

สวัสดีค่ะ

เราขอรบกวนเพื่อนๆในpantip เรื่องที่พักในซอยศาสนา พระราม6 หรือใกล้โรงพยาบาลรามาค่ะ
เนื่องจากเราได้ย้ายเข้ามาอยู่ในกรุงเทพแบบกะทันหัน (อาทิตย์หน้า) และหาที่พักในinternetที่ลงแล้ว แต่เต็มบ้าง โทรไม่ติดบ้าง
วานเพื่อนมาช่วยดูแล้วแต่เต็มหมดเลย จึงมาขอคำแนะนำจากในนี้ค่ะ เผื่อท่านใดอยู่แถวนั้นๆ และเห็นตาว่ามีหอว่าง
เราอยากได้โซนนี้เพราะเราไม่มีรถ อาศัยรถเมล์และวินมอเตอร์ไซต์ค่ะ
ขอราคาอยู่ที่ไม่เกิน 5000 บาทค่ะ

ขอบพระคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่