เงินฝากค้ำบัตรเครดิตกสิกร

สวัสดีค่ะ หลังจากที่ตั้งกระทู้สอบถามเกี่ยวกับการสมัครบัตรเครดิตกสิกร แบบใช้วงเงินค้ำประกันเมื่อวาน ( 15/06/2559 )
จทกท. ได้เข้าไปสมัครบัตรเครดิตแบบวงเงินค้ำประกันที่ธ.กสิกร หลังจากรอคิว 3-4 นาทีก็มีถึงคิวมีเจ้าหน้าที่เรียก จขกท.ก็แจ้งเจ้าหน้าที่ว่ามาสมัครบัตรเครดิตแบบใช้วงเงินค้ำประกัน เจ้าหน้าที่กสิกร ก็ได้แนะนำข้อมูบต่างๆ ดีมาก ( ปลื้มปริ่ม ) หลักจากเซ็นเอกสารเปิดบัญชีเรียบร้อยเจ้าหน้าที่ก็แจ้งว่ารอทางสำนักงานใหญ่ ติดต่อกลับประมาน 2 อาทิตย์ วงเงินที่ จขกท.ฝากค้ำ 50,000 บาท // บัตรคิงเพาเวอร์ เเละอีกอย่างนะค่ะ เจ้าหน้าที่ธนาคารไม่มีพูดเรื่องทำประกัน อะไรไดๆ ทั้งสิ้นเลย ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่