เดี๋ยวนี้ขนส่ง ปิดรับต่อภาษี 15:00 น. แล้วหรอครับ !!!???

กระทู้คำถาม
ปกติผมชอบไปตอนใกล้ปิด  เพราะว่าคิวจะไม่ค่อยนรก
ก่อนหน้านี้ผมไปจ่ายของอีกคันมาเมื่อเดือนเมษา  ผมก็จำได้ว่าไปตอนบ่ายสามนิดๆนะ

วันนี้ไปช้าหน่อย 15:20  เห็น Drive thru แถวยาว เลยจะเดินเข้าไปจ่ายในตึก
ที่ประตูมีป้ายกระกาษมาเขียนแปะไว้ว่าปิด 15:00  
เลยเดินกลับจะมาขึ้นรถจะไปต่อแถว Drive thru  ยามก็เอากรวยมาปิดแถวแล้ว
สรุปเสียเวลาเปล่าไปเลย
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่