ติดยา ทรามาดอล ผสม บาแก้ไอ ขอวิธีเลิก

กระทู้คำถาม
ผมต้องการเลิกก่อนสิ้นเดือนนี้ (มีเหตุผลจำเปนจริง) กินมา 5 6 ปี ทุกวัน แร่วันละไม่เยอะเอาแค่หายเสี่ยนยาก็เลิกกิน  ผมอยากทราบวิธีเลิกต้องทำไง เข้ารักษาบำบัดก็เสียตัง มียาอะไรพอรักษาอาการอยากยาได้มั้งครับ  อาการอยากยาคือ ตอนไม่ได้กินยา ตอนกลางวันจะแน่นหน้าอกหายใจไม่ค่อยออก ไม่อยากทำไร เบื่อข้าว เหงื่ออกเบอะมากกระสับกระสาบ่าย ตอนกลางคืนจะแน่นหน้าอก นอนไม่หลับ ตอนพลิกตัวตัวไปมาทุก5 นาทีถึงจะหายใจออก  ใครพอมีวิธีช่วยผมทีผมขอร้องเปนวิทยาทานให้คนที่เปนเหมือนผมด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่