เคลมRouter 3BB ได้ของเก่า

กระทู้คำถาม
อยากสอบถามว่าเคลมRouter 3BB ได้ของเก่าหรอครับ ผมซื้อขาดเลยน่ะครับตอนสมัครเน็ตครั้งเเรกซื้อตัว4พอทไวไฟมาเลยของTenda แต่ทำไมตอนเอาไปเคลมเเล้วเขาให้ของเก่ามาให้แบบนี้ละครับ ตัวเก่ากว่าเยอะเลย ตอนนั้นผมซื้อ Wireless ADSL2+ Modem Router *NT3BB-4PWN-139 ของ Tenda
แต่พอเอาไปเคลมได้ตัวนี้มาครับ NT3BB-4PWN-137 huawei แล้วไม่เท่าไรนะครับกลับได้เป็นของมือสองมีรอยเจาะรอยขีดข่วนด้วย = =' ผมละงงกับ ทางศูนย์ 3BB ศรีราชา ผมเอาไปเคลมเนื่องจากช่างเขาตรวจสัญญาณDSLมันหลุดบ่อยเขาว่าเป็นที่เร้าเตอร์พอมาตอนนี้ได้ตัวเคลมมา ก็เป็นแบบเดิมไม่หาย
ตอนนี้ผมอยากได้เร้าเตอร์ตัวเดิมที่ผมซื้อเเละใหม่กว่าใอ่ตัวที่เคลมนี่กลับคืนได้มั้ยเนี่ย เฮ้อออออออออออ
รู้สึกว่ามันแย่มากกว่าตัวเก่าผมอีก เศร้า ผมไม่สบายใจเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่