ใครมีประสบการณ์ ที่ได้รับอานิสงส์ จากการสวดชินณบัญชร พาหุงช่วยแชร์ด้วยค่ะ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้อยู่ในช่วงตกงาน จิตตกมากเลยค่ะ รู้สึกไม่ดีเลย สวดทุกอย่างเลยค่ะ
อิติปิโส 108 จบ ครบอายุ+1 ชิณบัญชร วันละ 9 จบบ้าง 3จบบ้าง
แต่ยังไม่ได้งานเลย นานแค่ไหนจะได้งานคะ
ปกติเป็นคนเชื่อในศาสนา ใส่บาตร สวดมนต์บ้าง มาหลายปี แต่ช่วงนี้ว่าง  สวดทุกคืนเลยค่ะ
สมัครงานแทบทุกวัน
อัพเดตข้อมูลตลอด ชีวิตยังไม่ดีขึ้นเลย
ฝึกพูดภาษาอังกฤษทุกวัน พยายามพัฒนาตัวเองทุกด้าน แต่ก็ยังว่างเปล่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่