มีเรื่องอยากจะถามเกี่ยวกับ Ano hana นะครับ

คือตอนนี้ผมอยากดูเรื่อง Ano hana แต่ไม่ค่อยมีเวลา เลยอยากจะถามว่า ถ้าดูแบบเดอะมูฟวี่ ก่อนที่จะดูแบบอนิเมะ จะเป็นอะไรไหมครับ
ประมาณว่า ถ้าดูแบบเดอะมูฟวี่ก่อนอนิเมะ จะดูไม่รู้เรื่องเพราะเนื้อเรื่องต่อกัน หรือดูเดอะมูฟวี่ได้เลยเพราะเนื้อเรื่องเหมือนๆกัน อะไรประมาณนี้หรือป่าวครับ
ปล.ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่