แองกี้เบิร์ดเป็นได้หรอ?

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะทุกคน คือเรามีคำถามเกี่ยวกับแองกี้เบิร์ดค่ะ
คือเพื่อนเราบอกว่าแองกี้เบิร์ดเป็นปจด.ได้ คือเราคุยเรื่องปจด.กับเพื่อนผญ.อยู่ดีดีค่ะ แล้วเพื่อนผช.อีกคนก็มาบอกว่า แองกี้เบิร์ดเป็นปจด.ได้ เรานี่แบบอึ้งมากค่ะ คือถามรุ่นพี่ พี่แกก็บอกไม่รู้สิ ไม่แน่ใจ พี่แกเลยไปถามครูให้ ครูก็บอกว่าไม่รู้นะ ไม่น่าจะเป็น คือมันสงสัยมากอ่ะค่ะ เลยอยากรู้
     ช่วยตอบด้วยนะคะ คืออยากรู้เพื่อให้หายสงสัย ถ้ามีคนตอบก็ขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะ 😁😁
แสดงความคิดเห็น