แฟนผมทะเลาะกับอาจารที่มหาลัยแล้วย้ายมหาลัยอาจารย์จะมาแก้แค้นไหม เพราะอาจารก็ถูกไล่ออกหรือออกเองตามมา

เรื่องมีอยู่ว่าแฟนผมไม่ถูกกับอาจารเนื่องจากบางครั้งอาจารย์สอนผิดละชอบแย้งแต่ว่าวันนึงแฟนผมฝึกงานเข้างานครบครับย้ำนะครับว่าครบแต่มีคนที่ควบคุมการฝึกงานมาชอบมาม่อตลอดแล้วแฟนผมไม่เล่นด้วยโทรไปบอกอาจารย์คนนี้จึงมีประเด็นทำให้แฟนผมต้องออกจากมหาลัยเพราะว่าอาจารคนนี้เป็นคนควบคุมการฝึกงานฝึกแค่ใหนก็จะเอฟ ควรทำอย่างไรดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่