อยากสอบถามเรื่องสีเบาะรถ BMW Series3 320d sport ค่ะ

กระทู้คำถาม
คือ คุยเรื่องแคมเปญกับเซลล์ผ่านแล้วนะคะ วางเงินจองแคมเปญ 50,000 บาท ก่อนหน้าจะตกลงแคมเปญวางเงิน 50,000 แค่สอบถามเค้าถามสนใจรถสีอะไรเบาะสีอะไร เราบอกไปสีขาวเบาะแดง พอตกลงแคมเปญกันได้ เราเปลี่บนใจขอสีเบาะรถเป็นสีดำ เค้าบอกไม่มีรถ มีแค่คันเบาะแดง รถของแคมเปญนี้หมดแล้ว ซึ่งตามโฆษณาบอกว่าสามารถเลือกสีเบาะได้ อยากสอบถามผู้รู้ว่ามันมีแบบนี้ด้วยหรือคะ

แสดงความคิดเห็น