ความภูมิใจของผมตั้งแต่ เริ่มหาของเสนอ...จนถึงวันนี้...(ถ้าเป็นหนัง ก็หนังชีวิต...ดราโม้ ---ดราม่า+โม้ 55---)...^_^...

กระทู้สนทนา
ครับ ตั้งใจไว้ว่า จะตั้งกระทู้วันนี้...ก็เลย ขอตั้งไว้ก่อน แล้ว เดี๋ยวมาพล่าม มาโม้ให้อ่านทีหลัง...
เกี่ยวกับ ที่ผม..มุ่งหาของเก่า..มาเสนอในห้อง คนรักหนัง ห้องเพชรพระอุมา...เพื่ออยากให้เป็นพร็อพ หนังเพชรพระอุมา...ตามที่อยากและตั้งใจ...จนถึงวันนี้...

อยากมาเล่าให้ฟังในนี้...อย่างน้อย...ผมก็เริ่มทำ เริ่มตั้งใจ จาก ในนี้..ในพันทิพ...
แล้ว อีกอย่าง วันนี้ เป็นวันคล้ายวันเกิด ลูกสาว คนโต ของผม. 8 มิ.ย...สิ่งที่ผมทำมา ส่วนสำคัญ อย่างหนึ่ง ก็เพื่อลูกสาว ลูกชาย 2 คน ของผม...อยากให้เขา ภูมิใจในสิ่งที่ผมทำ...ด้วยเหมือนกัน....

ความภูมิใจของผมนี้ จึงต้องทำให้เป็นรูปธรรม  ไม่ใช่แค่ โม้...55+...แค่นี้ก่อนนะครับ...ได้ตั้งกระทู้แล้ว  ง่วงนอน...โชคดีครับ แล้วผมจะมาเล่าให้ฟังทุกวัน จากนี้...ไม่ได้โม้...^_^...
แสดงความคิดเห็น
Preview