คิมยอนคยองเป็นทอมหรือเป็นเลสหรือป่าวคะ??

กระทู้คำถาม
นักวอลเลย์บอลทีมชาติเกาหลีใต้อ่ะค่ะ คิมยอนคุงหรือคิมยอนคยอง คือเราอยากรู้ว่านางเป็นหญิงแท้? หรือเป็นเลสเป็นทอมหรือป่าว?(เราปลื้มนางมาก) ในความคิดของเรานะ คือนางชอบจับผมบ่อยๆ(กลัวเสียทรง) แต่งหน้า ใส่ที่คาดผม เสริมสวย ทาเล็บ ทาปาก ดูยังไงก็ไม่ใช่ทอม แต่บุคลิกนางไม่เอื้อต่อการเป็นผู้หญิงเลยจริงๆ(เอิ่มม) ท่าทางการเดิน การพูด การแต่งตัวนี่ก็โคตรแมน แมนโพดๆ ถ้านางเป็นทอมก็จะดูออกเลย เพราะทอมค่อนข้างดูง่าย แต่เลสนี่สิ เลสนี่คือเหมือนผู้หญิงทุกประการเพียงแต่ชอบผู้หญิงด้วยกัน เลสจะปะปนกับผู้หญิงทั่วไปได้อย่างแนบเนียนเลยจริมๆ แต่ค่อนข้างจะห้าวนิดๆ แต่ไม่ถึงทอมซึ่งนางคิมค่อนข้างเข้าขั้นเลส แต่มันติดที่นางคิมจะชอบผู้หญิงหรือป่าว นี่คือประเด็น-_-
อยากจะรู้ว่า นางคิมนี่ เป็นหญิงแท้ เลส หรือทอมอ่ะคะ(เราว่าทอมไม่ใช่นะ) นางนี่เดายากมากๆ ใครที่พอดูออกช่วยตอบหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่