หาห้องเช่า อพาร์ทเม้น คอนโด ย่านรามคำแหง บางกะปิ เสรีไทย นิด้า ราคาไม่เกิน5000 มีที่จอดรถ ใครพอมีแนะนำหน่อยสิครับ

คือผมทำงานออก ตจว ทุกเดือน เดือนนึงอยู่แค่10กว่าวัน ออก ตจว 10กว่าวัน  เลยอยากหา ห้องเช่า อพาร์ทเม้น หรือคอนโด ราคาไม่เกิน5000 มีที่จอดรถ ใครพอมี หรือรู้จักแนะนำหน่อยครับ ที่จอดรถอยากได้แบบมีร่ม เพราะผมเอารถบริษัทไปทำงาน ตจว แล้วรถเก๋งผมจอดไว้ที่กทม เลยอยากมีร่มบังกันแดดฝนสักหน่อย อยากได้ย่านรามคำแหง บางกะปิ หรือไม่ไกลระแวกนี้ ใครพอมีรบกวนแนะนำหน่อยนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่