[คลิป] ฉากสำคัญของอนุศนิยา และ ศตวรรษ ดราม่าจัดเต็ม มาแล้วทุกฉาก + ฟินเล็กน้อย

เพียงชายคนนี้ไม่ใช่ผู้วิเศษ | นุชและวรรษถ่ายโฆษณา
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เพียงชายคนนี้ไม่ใช่ผู้วิเศษ | นุชรู้ความจริงว่าวรรษมีอะไรกับอีโสม
เพียงชายคนนี้ไม่ใช่ผู้วิเศษ | คุณก็ทำหน้าที่ของคุณไป
เพียงชายคนนี้ไม่ใช่ผู้วิเศษ | เมื่อไม่ได้อยู่ด้วยกัน
เพียงชายคนนี้ไม่ใช่ผู้วิเศษ | ผมไม่ได้มีอะไรกับอีโสมนะนุช
เพียงชายคนนี้ไม่ใช่ผู้วิเศษ | นี้นะหรอ ที่บอกว่าไม่ได้มีอะไรกับมัน
เพียงชายคนนี้ไม่ใช่ผู้วิเศษ | ทำไมคุณต้องเป็นคนแบบนี้
เพียงชายคนนี้ไม่ใช่ผู้วิเศษ | ผมจะทำให้นุชกลับมาเชื่อใจผมอีกครั้งให้ได้
เพียงชายคนนี้ไม่ใช่ผู้วิเศษ | นุชเชื่อใจเขามามากพอแล้วค่ะพ่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่