เพลงไทยวิวเยอะกว่าเพลงเกาหลี,สากลหลายๆเพลง อย่างนี้เพลงไทยเรียกว่าโกอินเตอร์แล้วรึยังครับ?

ตอนนี้พวกเชือกวิเศษ,คุกเข่า,ขอใจเธอฯ ฯลฯ มีวิวเยอะแล้วครับ อาจยังไม่แตะ300ล.+
ถ้าเทียบกับหลายๆเพลงของสากล ที่ดังๆก็จะพอจะเทียบได้สัดส่วนประมาณ 1/5-1/2 ของวิวของเพลงสากลหลายๆเพลง
แสดงว่าตอนนี้เพลงไทยของเราก็ดังใช้ได้ใช่มั้ยครับ

ถามคนที่อยู่ตปท.ครับ มีคนเอาเพลงไทยเราไปเปิดบ้างรึเปล่าครับอยากรู้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่