แปลงโช๊คเดิม ให้เป็นโช๊คหัวกลับ (Upside down)

ผมขับR15อยู่ครับ แล้วจะเอาเจ้าR15เนี้ย ไปแปลงจากโช๊คเดิมให้กลายเป็นโช๊คหัวกลับ (Upside down)

ก็เลยจะมาถามว่า พอจะมีใครพอรู้จักร้านแปลงโช๊คหัวกลับบ้างไหมครับ ผมอยู่กทม.ครับ แปลงโช๊คอย่างเดียว

ใช้ล้อเดิมและจานเดิมครับ ความสูงก็อยากได้ใกล้ของเดิมหรือต่ำกว่าของเดิมนิ้วหรือสองนิ้วก้ได้ครับ

ปล. ถ้าแท็กผิดขออภัยด้วยนะครับ (กระทู้แรก)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่